ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM - DIỄN ĐÀN Q5K4
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN DIỄN ĐÀN LỚP Q5K4 - ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM

Để tham gia vào diễn đàn bạn hãy đăng ký 1 tài khoản tại mục "Đăng ký".

Nếu đã có tài khoản, bạn hãy đang nhập ngay để tham gia vào diễn đàn.

Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN DIỄN ĐÀN LỚP Q5K4 - ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM

Để tham gia vào diễn đàn bạn hãy đăng ký 1 tài khoản tại mục "Đăng ký".

Nếu đã có tài khoản, bạn hãy đang nhập ngay để tham gia vào diễn đàn.

Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này?

Admin
boyscout086
6 posters

Go down

Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này? Empty Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này?

Bài gửi by boyscout086 4/11/2010, 10:48 pm

Lý do: Không có bài viết hướng dẫn chi tiết cách sử dụngbằng hình ảnh trực quan
boyscout086
boyscout086

http://vn.360plus.yahoo.com/mac-lenin/

Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này? Empty Re: Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này?

Bài gửi by Admin 5/11/2010, 9:01 am

boyscout086 đã viết:Lý do: Không có bài viết hướng dẫn chi tiết cách sử dụngbằng hình ảnh trực quan

Cám ơn boyscout086 đã đóng góp ý kiến. Very Happy Very Happy Very Happy

Việc tạo một tài khoản và đăng nhập mình đã làm đơn giản nhất để mọi người đều có thể làm được: thông tin cung cấp đơn giản, thời gian thực hiện nhanh chóng,... Một số bạn sau khi tạo tài khoản chưa Active bằng email cũng được mình Active bằng công cụ quản trị.

Hiện nay số lượng thành viên chỉ mới khoảng 60 thôi... không nhiều, phần lớn các bạn vào diễn đàn chủ yếu xem có tài liệu hay không, nếu có thì download và logout luôn... Sad Sad Sad ... No No No

Để diễn đàn ngày một có ích hơn cho tất cả mọi người trong học tập mình mong các bạn hỗ trợ, tích cực đóng góp ý kiến cho diễn đàn, đóng góp bài viết, thông tin, cùng tham gia thảo luận các chủ đề liên quan đến bài học, cuộc sống,...

Ý kiến của boyscout086 mình sẽ thực hiện, mình cố gắng sẽ viết bài "hướng dẫn chi tiết cách sử dụng bằng hình ảnh trực quan" về các mục sau:
- Hướng dẫn tạo tài khoản, đăng nhập, cập nhật thông tin cá nhân
- Hướng dẫn cách tạo chủ đề mới, trả lời bài viết, cách post bài
- Hướng dẫn sử dụng các công cụ của diễn đàn
- ...

Để diễn đàn quản lý tốt hơn, mình rất cần sự ủng hộ và hỗ trợ của các bạn: đóng góp ý kiến xây dựng diễn đàn, cần người quản lý các chủ đề (các Mod chủ đề), cung cấp thông tin, tài liệu, post bài thảo luận, trả lời các chuyên mục,... để diễn đàn ngày càng sôi động và mang lại lợi ích thiết thực cho mọi người.

Rất mong sự ủng hộ của các bạn.

Minh Anh
0983827734
minhanhktt@yahoo.com.vn
Admin
Admin
Admin

https://q5k4.1talk.net

Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này? Empty Re: Tại sao chẳng ai dùng diễn đàn này?

Bài gửi by Phuong Minh 5/11/2010, 11:25 am

Đồng ý với ý kiến của boyscount086, mình rất thường xuyên vào diễn đàn nhưng đúng là chỉ xem tài liệu thôi chứ nội dung và giao diện của diễn đàn chưa thật sự hấp dẫn lắm.
Dù sao cũng cám ơn các bạn đã tạo diễn đàn, hy vọng mọi người chia sẽ nhiều thông tin hơn....mà thật tình là hok biết mặt ai hết...admin, boyscount086..là ai ta :-?

Phuong Minh

Bài gửi by Admin 5/11/2010, 11:29 am

Để biết mặt ai... chắc phải có 1 buổi offline để giới thiệu...

Có bác nào khai trương bài cho mục "HỌP MẶT - SINH HOẠT TẬP THỂ", mục này vẫn chưa có bài viết...

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Admin
Admin
Admin

https://q5k4.1talk.net

Bài gửi by qinsmoon 6/11/2010, 10:49 pm

có offline hả....pác! Very Happy cho e tham gia với nha! mình họp mặt cà fê sẳn đó mình giao lu luôn he.... Embarassed
chúc sức khỏe Admin , chúc DĐ Q5K5 ngày càng có nhiều thành viên tham gia hơn...! santa
qinsmoon
qinsmoon

Bài gửi by dongngo06 12/6/2011, 9:52 pm

diễn đàn lớp bị tay chay hay sao ma chan ai vao het za huhu
dongngo06
dongngo06

Bài gửi by LucifeR151 20/7/2011, 3:33 pm

đơn giản là diễn đàn lập ra ko có mục đích định hướng cụ thể thì bị tẩy chay là đúng rồi. Mình nghĩ admin chỉ lập ra với mục đích chia sẻ tài liệu là chính. Nhưng mục đích đó đã ko còn thì việc ko có ai vào là chuyện bình thường. Bản thân mình cũng muốn đóng góp chuyện vui hay này nọ nhưng khi vào ko thấy 1 tý gì gọi là diễn đàn cả. Giao diện đơn giản, bài viết ko có ai cập nhật, tài liệu ko có nên lại quay ra. Mình nghĩ dd nên chia sẻ tài liệu thì mới thu hút dc các bạn tham gia nhìu, từ đó sẽ có những cuộc ăn chơi hay trao đổi. Mình đã từng làm mod và smod bên mobileworld.vn, tinhte.vn và ledmobile.net nên góp chút ý kiến cho BQT, nếu thấy ko mở dc dd thì nên đóng nó lại cho rồi. Mở chỉ tốn bandwith thui

LucifeR151

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics