ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM - DIỄN ĐÀN Q5K4
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN DIỄN ĐÀN LỚP Q5K4 - ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM

Để tham gia vào diễn đàn bạn hãy đăng ký 1 tài khoản tại mục "Đăng ký".

Nếu đã có tài khoản, bạn hãy đang nhập ngay để tham gia vào diễn đàn.

Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN DIỄN ĐÀN LỚP Q5K4 - ĐẠI HỌC LUẬT TP.HCM

Để tham gia vào diễn đàn bạn hãy đăng ký 1 tài khoản tại mục "Đăng ký".

Nếu đã có tài khoản, bạn hãy đang nhập ngay để tham gia vào diễn đàn.

Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hai ý kiến với admin

Go down

Hai ý kiến với admin Empty Hai ý kiến với admin

Bài gửi by dinhmanhanh 8/4/2011, 7:38 pm

Tôi tên Đinh Mạnh Anh cũng đang theo học lớp Q5K4. Tôi có một ý kiến thế này với các bạn cùng lớp.
Thứ nhất là việc đưa bài giảng của thầy cô lên mạng để các bạn cùng lớp cùng tham khảo và tiện việc học tập. Lẽ dĩ nhiên sẽ có một số bạn trong lớp lợi dụng vào việc có bài giảng mà không đi học. Điều này thật sự gây ấn tượng xấu đối với giảng viên. Nhưng dù sao cũng mong Admin xem xét lại việc đưa bài giảng len trang web đều hơn. Sang học kỳ II này thì tôi hoàn toàn không thấy có bài giảng nào được đưa lên hết.
Thứ hai là việc đóng tiền quỹ của lớp. Các bạn nghĩ sao nếu công ty hay cơ quan các bạn không có vốn để điều hành công ty hay cơ quan thì lớp chúng ta cũng vậy thôi. một học kỳ có 50.000 để đóng tiền quỹ cũng không đáng là mấy so với tiền học một học kỳ là 2.170.000. Tôi hy vọng các bạn hãy vì sự đoàn kết lớp của chúng ta mà đóng tiền quỹ cho đầy đủ. Để với tiền quỹ này lớp có thể duy trì những hoạt động của lớp sắp tới.
Thân ái
[right]

dinhmanhanh